
MATUKIO KATIKA PICHA KUPANDISHWA KWA VYEO 

WATUMISHI MANISPAA YA SINGIDA 

 

Kaimu Mkurugenzi wa Manispaa ya Singida akimpongeza na kumpa zawadi Mkuu wa 

Idara ya Utawala na Rasilimali watu, Kulanga Matia Kanyanga, kwa usimamizi mzuri 

katika zoezi la kupandisha madaraja watumishi  na kuifanya Manispaa kuongoza katika 

utekelezaji wa zoezi hilo. 



 

Mkuu wa Idara ya Utawala na Rasilimali watu, Kulanga Matia Kanyanga akitoa taarifa ya 

utekelezaji zoezi la upandishaji madaraja kwa watumishi 490 wa Manispaa ya Singida 

mbele ya timu ya Menejimenti ya Manispaa. 

 

Venansi Emanuel ni mmoja wa timu ya Maafisa Utumishi waliofanikisha zoezi 

lanupandisha madaraja. 



 

Witness Ngao, Afisa Utumishi katika timu ya upandishaji madaraja watumishi 490 

Manispaa ya Singida. 

 

Tecla Mwiko, Muhudumu Idara ya Utawala na Rasirimali watu ambaye alishiriki bega kwa 

bega na wenzake katika kufanikisha zoezi la upandishaji madaraja watumishi 490.  

 



 

Ester Masongo, Katibu Muhtasi Idara ya Utawala na Rasirimali watu ni mmoja wa timu 

ilyofanikisha zoezi la watumishi 490 Manispaa ya Singida. 

 

Kaimu Mkurugenzi wa Manispaa ya Singida, Jeshi Lupembe akielezea mafanikio 

yaliyotokana na ufanyaji kazi kwa ushirikiano mbele ya timu ya Manejimenti na watumishi 

wa Idara ya Utawala na Rasirimali watu. Manispaa ya Singida imepata tuzo 5 zote ni 

kutokana ushirikiano baina ya timu ya Menejimenti na watumishi wengine katika 

utekelezaji wa majukumu. 



 

Pichani tuzo ambazo Manispaa ya Singida imeheshimishwa kwa usimamizi bora wa 

masuala ya utawala na utekelezaji wa majukumu kwa ufannisi. 

  

Pichani ni Kaimu Mkurugenzi wa Manispaa ya Singida, Jeshi Lupembe akiwa pamoja na 

Mkuu wa Idara (kulia kwake) Kulanga Matia Kanyanga na timu nzima ya Utawala na 

Rasilimali Watu. 


