JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS A A
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA RTINS
HALMASHAURI YA MANISPAA YA SINGIDA N g

TAARIFA KWA UMMA

MAPOKEZI YA FEDHA KIASI CHA SHS. 1,751,750,000/- KWA AJILI YA
UBORESHAJI WA MIUNDOMBINU YA SHULE ZA MSINGI KUPITIA
- MRADI WA BOOST NA SERIKALI KUU

Kaimu Mkurugenzi wa Manispaa ya Singida, Jeshi Godfrey Lupembe,
anapenda kuwataarifu wananchi wa Manispaa ya Singida kuwa
Halmashauri ya Manispaa ya Singida, imepokea fedha za ujenzi wa
miundombinu ya shule za msingi ili kuboresha mazingira ya kujifunzia na
kufundishia ambapo Kiasi cha Shilingi 1,371,500,000 ni kupitia mradi wa
BOOST na Shilingi. 380,250,000 kutoka Serikali Kuu

Fedha hizi zitatekeleza miradi ya ujenzi wa miundombinu ya shule kama

inayoonekana katika mchanganuo hapa chini:

A: MRADI WA BOOST 2022/2023

NA | JINA LA SHULE | KATA KIASI CHA AINA YA UJENZI
| FEDHA
SHULE YA MINGA 493,400,000 | SHULE MPYA YENYE
MSINGI MINGA MIKONDO MIWILI, JENGO

LA UTAWALA MATUNDU
18 YA VYOO, KICHOMEA
TAKA 01 NA VYUMBA 02
VYA MADARASA YA AWALI




LR

NA [JINA LA SHULE | KATA KIASI CHA AINA YA UJENZI
L B | FEDHA ) |
SHULE YA MUGHANGA | 493400000 SHULE MPYA YENYE
MSINGI MIKONDO MIWILI, JENGO
| NYERERE LA UTAWALA MATUNDU
| 18 YA VYOO. KICHOMEA
TAKA 01 NA VYUMBA 02
| VYA MADARASA YA AWALI
| | SHULE YA MANDEWA 74 100,000 | UJENZI WA VYUMBA 3
MSINGI MWAJA VYA MADARSA NA
MATUNDU 3 YA VYOO
SHULE YA MINGA 98,800,000 | UJENZI WA VYUMBA 4
MSINGI VYA MADARSA NA
MNUNG'UNA MATUNDU 4 YA VYOO
|
SHULE YA MANDEWA 74.100.000 | UJENZI WA VYUMBA 3
MSINGI VYA MADARSA NA
UNYANKHAE MATUNDU 3 YA VYOO
| SHULE YA MTIPA 74 100,000 | UJENZI WA VYUMBA 3
MSINGI MANGA VYA MADARSA NA
MATUNDU 3 YA VYOO
| SHULE YA MANDEWA 63,600,000 | UJENZI WA VYUMBA 02
MSING VYA MADARSA YA AWALI
MANGUANJUKI

JUMLA YA MRADI WA BOOST

1,371,500,000




~ B: FEDHA KUTOKA SERIKALI KUU

KISASIDA

NA [JINALA SHULE |KATA KIASI CHA | AINA YA UJENZI
| FEDHA
SHULE SHIKIZI MWANKOKO | 11,000,000 | UJENZI WA VYOO
NKUHI (MAKUNGU) MATUNDU 10
| SHULE SHIKIZ] MWANKOKO | 11,000,000 | UJENZI WA VYOO
MWACHICHI MATUNDU 10
(MWANKOKO)
SHULE SHIKIZI UNYAMIKUMBI | 11,000,000 | UJENZI WA VYOO
SUNDU MATUNDU 10
SHULE YA MSINGI | MTIPA 11,000,000 | UJENZI WA VYOO
MWEMBEMOJA MATUNDU 10
SHULE YA MSINGI | MISUNA 20,000,000 | UJENZI WA CHUMBA 01
KIMPUNGUA CHA DARASA
SHULE YA MSINGI | KINDAI 20,000.000 | UJENZI WA CHUMBA 01
KINDAI CHA DARASA
SHULE YA MSINGI | MUNGUMAJI | 20,000,000 | UJENZI WA CHUMBA 01
KITITIMO CHA DARASA
SHULE YA MSINGI | KISAKI 20,000,000 | UJENZI WA CHUMBA 01
KISAKI | CHA DARASA
SHULE YA MSINGI | MTIPA 20,000,000 | UJENZI WA CHUMBA 01
MANGA CHA DARASA
SHULE YA MSINGI | MAJENGO 20,000,000 | UJENZI WA CHUMBA 01
UKOMBOZI CHA DARASA
SHULE YA MSINGI! | MTAMAA 20,000,000 | UJENZI WA CHUMBA 01
MTAMAA CHA DARASA
SHULE YA MSINGI | MTIPA 20,000,000 [ UJENZI WA CHUMBA 01
MTIPA CHA DARASA |
SHULE YA MSINGI | UNYAMBWA 20,000,000 | UJENZI WA CHUMBA 01 .

CHA DARASA




————

NA |JINA LA SHULE |KATA KIASI CHA [ AINA YA UJENZI
FEDHA ‘ |
~ | SHULE YA MSING! | MANDEWA 25 000,000 | UKAMILISHAJI VYUMBA
| UNYAKUMI 02
SHULE YA MSINGI | KISAKI 37.500.000 | UKAMILISHAJI VYUMBA
NG'AIDA 03
SHULE YA MSINGI | UHAMAKA 37.500.000 | UKAMILISHAJI WA
UHAMAKA VYUMBA 3
SHULE YAMSINGI |UNYAMBWA | 31.250.000 | UKAMILISHAJI VYUMBA
MANGUAMPYUGHU 02 VYA MADARASA NA
x OFISI
SHULE YA MSINGI | UNYIANGA 25.000,000 | UKAMILISHAJI VYUMBA
UNYIANGA 02
JUMLA YA FEDHA - SERIKALI KUU 380,250,000

Fedha za utekelezaji wa miradi hii zimeshapokelewa katika shule husika na
tayar utekelezaji umeanza.

Kufuatia mapokezi ya Fedha hizi, Kaimu Mkurugenzi wa Manispaa kwa

niaba ya wananchi na uongozi mzima wa Halmashauri ya Manispaa ya

Singida, anatoa shukrani kwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa

Tanzania, Dkt. Samia Suluhu Hassan na Serikali yake ya awamu ya

Sita kwa kudhamiria kuinua kiwango cha elimu nchini Kupitia fedha1

zllizotolewa ili kuboresha mazingira ya Kujifunzia na kufundishia

Petronella Msechu

Kitengo cha Mawasiliano
HALMASHAURI YA MANISPAA
SINGIDA |
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