



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MANISPAA YA SINGIDA



Unapojibu tafadhali taja:

Kumb.Na. HM/SI/S.10/5/VOL.VIII/228

15 Januari , 2025

TANGAZO

Wananchi wote,
Halmashauri ya Manispaa,
SINGIDA.

Yah: TAARIFA YA MKUTANO WA BARAZA LA MADIWANI LA TAREHE 22/01/2025

Tafadhali husika na somo tajwa hapo juu.

2. Napenda kuwajulisha kuwa, kutakuwa na Mkutano wa Baraza la Madiwani la kujadili na kupitisha bajeti ya Mwaka wa Fedha 2025/2026 mkutano huo utafanyika tarehe 22/01/2025 katika Ukumbi wa Mwenge Sekondari kuanzia saa 3:00 Asubuhi.
3. Wananchi wote mnakaribishwa.
4. Natanguliza shukrani.

MBOYA E.W
KAIMU MKURUGENZI WA MANISPAA
SINGIDA.

Nakala: Mbao za matangazo
Halmashauri ya Manispaa
SINGIDA.

FOR MUNICIPAL DIRECTOR
P. O. BOX 236
SINGIDA