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VILIVYOPO STENDI KUU YA MISUNA MKABALA NA STENDI YA VUMBI

KWA WANANCHI WOTE

Halmashauri ya Manispaa ya Singida inakaribisha maombi ya Zabuni ya
kupangisha ~ vibanda vya biashara vya Biashara kutoka kwa wananchi
wote katika eneo la Stendi Kuu Misuna mkabala na Stendi ya Vumbi .

ZABUNI : Utangazaji wa kupangisha Vibanda vya kufanyia Biashara katika
eneo la Stendi Kuu Misuna mkabala na Stendi ya Vumbi

Halmashauri ya Manispaa ya Singida inatoa mwaliko kwa Wananchi wote
kuchukua fomu za maombi ya upangaji kupangisha vibanda vya biashara
vilivyopo stendi kuu ya Misuna mkabala na Stendi ya Vumbi

* Unakaribishwa kuchukua fomu ya maombi kutoka Ofisi ya Biashara na

uwekezaji Manispaa na kujaza namba ya Kibanda unachoomba

» Waombaji wote wanatakiwa kujaza fomu mbili za maombi na kubandika
picha Ndogo (Passport size) mbili
Mwombaji anatakiwa kulipa gharama ya maombi kiasi cha Shilingi
20,000 bila senti- kwa kila kibanda (fedha hizo hazitarudishwa

kwako)
» Mwombaji aambatishe utambulisho wa mlipa kodi (TIN)
» Mwombaji aambatanishe nakala ya Kitambulisho Kimojawapo:

NIDA/Leseni ya gari/Cheti cha kuzaliwa/Kitambulisho cha mpiga kura au
Leseni ya Biashara
* Mwombaji ataje kiasi cha kodi ya pango  ambayo yupo tayari kulipia
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Halmashauri ya Manispaa ya Singida

Fomu za maombi zilizojazwa ziwasilishwe Ofisi ya Biashara iliyopo
makao makuu ya Manispaa

Maombi yote ya Zabuni yatakayo chelewa hayatapokelewa na

hayatafunguliwa wala kusomwa hadharani mbele ya waombaji au
wawakilishi wao wala kufanyiwa tathmini
e Vibanda
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e Mwombaji atakaye toa taarifa ya uwongo maombi yake hayatafanyiwa
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