JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MANISPAA YA SINGIDA
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TANGAZO

MKURUGENZI WA  HALMSHAURI YA
MANISPAA YA SINGIDA ANAWATANGAZIA
WAPANGAJI WOTE WA VIBANDA VILIVYOPO
MASHULENI, SOKO KUU, NA STENDI YA
- Bl NA UKOMBOZI WAPANGAJI

A NA MAGHALA (GODOWN)
DENI YOTE WANAYODAIWA
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TUA ZA -  KISHERIA
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SENZ ANISPAA:
ENZI WA MANISPAA.

5 26 260 2179/2362; Nukushi Na:+255 26 250 2179; Barua pepe:
www.singidame.qo.tz



