



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA MANISPAA YA SINGIDA.



TANGAZO LA UUZWAJI WA VIWANJA.

MKURUGENZI WA MANISPAA YA SINGIDA AKISHIRIKIANA NA KAMPUNI YA MAKAZI SOLUTIONS (T) LTD ANAYO FURAHA KUUTAARIFU UMMA WA WATANZANIA, MASHIRIKA NA TAASISI MBALIMBALI KUHUSU UUZWAJI WA VIWANJA VILIVYOPANGWA NA KUPIMWA KATIKA MTA A WA NGAIDA - KATA YA KISAKI, MANISPAA YA SINGIDA.

FOMU ZA MAOMBI ZINAPATIKANA OFISI YA MKURUGENZI WA MANISPAA YA SINGIDA (OFISI ZA ARDHI) KUANZIA TAREHE 25 JULAI 2024 SAA 2: 30 ASUBUHI HADI SAA 9: 30 ALASIRI KWA BEI YA TSH 20,000 KWA KILA FOMU.

BEI ZA VIWANJA KWA UJAZO WA JUU, KATI NA CHINI KWA MITA MRABA NI KAMA IFUATAVYO

1. MAKAZI TSH 4,000
2. MAKAZI NA BIASHARA TSH 4,000
3. BIASHARA TSH 4,500

NB:-BEI HIZI NIPAMOJA NA MAANDALIZI YA HATI.

SIFA ZA MRADI

- MRADI UPO NJIA YA KWENDA MAKAO MAKUU YA TANZANIA-DODOMA.
- BARABARA ZA MITAA ZIMECHONGWA NA VIWANJA VYOTE VINAFIKIKA KWA URAHISI.
- HUDUMA ZA UMEME, MAJI SAFI, SHULE, USAFIRI WA UMMA NA NYUMBA ZA IBADA ZINAPATIKANA.

KWA MAWASILIANO ZAIDI:-FIKA OFISI YA HALMASHAURI YA MANISPAA SINGIDA AU PIGA SIMU NAMBA

- ❖ 0762 85 05 98 - AFISA ARDHI MTEULE
- ❖ 0718 10 44 33 MENEJA MASOKO-MAKAZI SOLUTIONS

"KARIBU MJIMPYA WA NG'AIDA KWA MAKAZI BORA NA SALAMA"

LIMETOLEWA NA MKURUGENZI WA MANISPAA YA SINGIDA.

Jeshi G. Lupembe.

24.07.2024

MKURUGENZI WA MANISPAA
SINGIDA



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA MANISPAA YA SINGIDA.



TANGAZO LA UUZWAJI WA VIWANJA.

MKURUGENZI WA MANISPAA YA SINGIDA AKISHIRIKIANA NA KAMPUNI YA MAKAZI SOLUTIONS (T) LTD ANAYO FURAHA KUUTAARIFU UMMA WA WATANZANIA, MASHIRIKA NA TAASISI MBALIMBALI KUHUSU UUZWAJI WA VIWANJA VILIVYOPANGWA NA KUPIMWA KATIKA MTAU WA NGAIDA - KATA YA KISAKI, MANISPAA YA SINGIDA.

FOMU ZA MAOMBI ZINAPATIKANA OFISI YA MKURUGENZI WA MANISPAA YA SINGIDA (OFISI ZA ARDHI) KUENZIA TAREHE 25 JULAI 2024 SAA 2: 30 ASUBUHI HADI SAA 9: 30 ALASIRI KWA BEI YA TSH 20,000 KWA KILA FOMU.

BEI ZA VIWANJA KWA UJAZO WA JUU, KATI NA CHINI KWA MITA MRABA NI KAMA IFUATAVYO

1. MAKAZI TSH 4,000
2. MAKAZI NA BIASHARA TSH 4,000
3. BIASHARA TSH 4,500

NB:-BEI HIZI NIPAMOJA NA MAANDALIZI YA HATI.

SIFA ZA MRADI

- MRADI UPO NJIA YA KWENDA MAKAO MAKUU YA TANZANIA-DODOMA.
- BARABARA ZA MITAA ZIMECHONGWA NA VIWANJA VYOTE VINAFIKIKA KWA URAHISI.
- HUDUMA ZA UMEME, MAJI SAFI, SHULE, USAFIRI WA UMMA NA NYUMBA ZA IBADA ZINAPATIKANA.

KWA MAWASILIANO ZAIDI:-FIKA OFISI YA HALMASHAURI YA MANISPAA SINGIDA AU PIGA SIMU NAMBA

- ❖ 0762 85 05 98 - AFISA ARDHI MTEULE
- ❖ 0718 10 44 33 MENEJA MASOKO-MAKAZI SOLUTIONS

"KARIBU MJIMPYA WA NG'AIDA KWA MAKAZI BORA NA SALAMA"

LIMETOLEWA NA MKURUGENZI WA MANISPAA YA SINGIDA.

Jeshi G. Lupembe.

MKURUGENZI WA MANISPAA
SINGIDA

24.07.2024