
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

                           OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA MANISPAA YA SINGIDA 

  

UTEKELEZAJI WA UJENZI WA MADARASA 47 KATIKA MANISPAA YA 

SINGIDA KUPITIA MRADI WA BOOST HADI TAREHE 02 JUNI 2023  

 Halmashauri ya Manispaa ya Singida imepokea fedha za ujenzi wa miundombinu 

ya shule za msingi ili kuboresha mazingira ya kujifunzia na kufundishai ambapo 

kiasi cha Tshs. 1,371,500,000 zimepokelewa kupitia mradi wa BOOST. 

Taarifa ya utekelezaji ni kama inavyoonekana hapa chini: 

 

1. Jina la Shule: Shule ya Msingi ya Minga 

 Mradi: Ujenzi wa Shule mpya 1 yenye vyumba vya madarasa 16, matundu 18 ya 

vyoo, madarasa mawili ya awali na matundu 4 ya vyoo.   

Tarehe: 02 Juni, 2023   

Fedha pokelewa: 493,400,000 

Fedha tumika hadi sasa: 201,584,175   

Fedha salia: 291,815,825 

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo katika hatua mbalimbali za ujenzi  

 Vyumba vya madarasa hatua la lenta 

 Matundu ya vyoo 18 hatua ya boma 

 Madarasa ya awali hatua ya lenta 



 
Mwonekano wa mbele wa madarasa ya awali katika shule mpya ya Minga 

 

 

Ujenzi wa vyumba vya madarasa katika shule mpya ya Minga ukiwa katika hatua ya 

Hanamu 



 

Baadhi ya vyumba vya madarasa katika Shule mpya ya Minga vikiwa katika hatua ya Lenta 

 

 

2. Jina la Shule: Shule ya Msingi Nyerere 

 Mradi: Ujenzi wa Shule mpya 1 yenye vyumba vya madarasa 16, matundu 18 ya 

vyoo, madarasa 02 ya awali na jengo la utawala 

Tarehe: 02 Juni, 2023  

Fedha pokelewa: 493,400,000 

Fedha tumika hadi sasa: 148,932,090   

Fedha salia: 344,467,910  

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo katika hatua mbalimbali za ujenzi  

 Vyumba 06 vya madarasa hatua ya lenta 

 Vyumba 02 vya madarasa  usawa wa madirisha 

 Vyumba 06 vya madarasa hatua ya boma 

 Vyumba 02 vya madarasa usawa wa jamvi 

 Jengo la utawala hatua ya msingi 

 Matundu 18 ya vyoo hatua ya shimo 



 

Ujenzi wa vyumba vya madarasa katika shule Mpya ya Nyerere ukiwa unaendelea katika 

hatua ya boma 

 

Mwonekano wa baadhi ya vyumba vya madarasa vikiwa katika hatua ya lenta. Jumla ya 

vyumba 08 vya madarasa viko katika hatua ya lenta 

 

 

 



3. Jina la Shule: Shule ya Msingi Mwaja 

 Mradi: Ujenzi wa vyumba 03 vya madarasa na matundu 3 ya vyoo 

Tarehe: 02 Juni, 2023 

Fedha pokelewa: 74,100,000 

Fedha tumika hadi sasa: 45,974,340 

Fedha salia: 28,974,340   

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya ukamilishaji. Jengo limeezekwa, upigaji 

ripu ndani na nje umekamilika sambamba na “blundering”. Aidha kazi ya upachikaji 

madirisha inaendelea pia. 

 

Mwenekano wa jengo la vyumba 03 vya madarasa kwa nyuma, katika shule ya msingi 

Mwaja vikiwa tayari vimeezekwa 



 

Taswira ya mbele ya jengo la vyumba 03 vya madarasa katika shule ya Msingi Mwaja 

vikiwa vimeezekwa 

  

4. Jina la Shule: Shule ya Msingi Mnung’una 

 Mradi: Ujenzi wa vyumba 4 vya madarasa na matundu 4 ya vyoo 

Tarehe: 02 Juni, 2023  

Fedha pokelewa: 98,800,000 

Fedha tumika hadi sasa: 42,613,880 

Fedha salia: 56,186,120 

Hatua ya Utekelezaji:  

 Ujenzi wa Vyumba 02 vya madarasa  upo hatua ya lenta 

  Ujenzi wa Vyumba 02 vya madarasa upo hatua ya boma 

 Matundu 4 ya vyoo hatua ya ujenzi wa msingi 



 

Ujenzi wa vyumba 02 vya madarasa shule ya Msingi Mnun’guna ukiwa katika hatua ya 

boma 

 

           

 Mwonekano wa sura ya mbele ya vyumba 02 vya madarasa shule ya Msingi Mnung’una 

vikiwa katika hatua ya lenta 



  

Ujenzi wa matundu vyoo matundu 04 ukiwa katika hatua ya ujenzi wa msingi 

  

5. Jina la Shule: Shule ya Msingi Unyakhae 

 Mradi: Ujenzi wa vyumba 3 vya madarasa na matundu 3 ya vyoo 

Tarehe: 02 Juni, 2023  

Fedha pokelewa: 74,100,000 

Fedha tumika hadi sasa: 43,295,000 

Fedha salia: 30,805,000 

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya lenta 

 Vyumba 4 vya madarasa hatua ya lenta 

 Matundu 4 ya vyoo hatua ya unyajuaji boma 



 

Ujenzi wa vyumba 03 vya madarasa shule ya Msingi Unyankhae ukiwa katika hatua ya 

upauzi 

  

6. Jina la Shule: Shule ya Msingi Manga 

 Mradi: Ujenzi wa vyumba 3 vya madarasa na matundu 3 ya vyoo 

Tarehe: 02 Juni, 2023  

Fedha pokelewa: 74,100,000 

Fedha tumika hadi sasa: 36,376,516 

Fedha salia: 37,723,484 

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya boma 

 



 

Ujenzi wa vyumba 03 vya madarasa shule ya Msingi Manga ukiwa ktika hatua ya boma 

 

 

7. Jina la Shule: Shule ya Msingi Manguanjuki 

 Mradi: Ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa ya awali  

Tarehe: 02 Juni, 2023  

Fedha pokelewa: 63,600,000 

Fedha tumika hadi sasa: 25,200,000 

Fedha salia: 38,400,000   

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya lenta 



 

Ujenzi wa vyumba 02 vya madarasa shule ya awali ya mfano ya Manguanjuki, ukiwa katika 

hatua ya lenta 

  

 

 

 


