MATUKIO YA UZINDUZI WA WIKI YA CHANJO
SAMBAMBA NA UWEKAJI WA JIWE LA MSINGI ZAHANATI
YA ISOMIA 24/4/2023 KATIKA PICHA

ki

Mkuu wa Wilaya ya Singida mhansisi Paskas Muragili, akizindua wiki ya chanjo
kitaifa kwa kuitoa chanjo kwa mmoja wa watoto wenye umri chini ya miaka mitano
ambao hawakupata chanjo tangu kuzaliwa pamoja na chanjo ya kuzuia saratani ya
mlango wa kizazi kwa mabinti wenye umri kuanzia miaka 9 hadi 14.
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Mkuu wa Wilaya wa Singida Mhandisi Paskas Muragili akipongezwa baada ya
kuweka jiwe la msingi katika mradi wa ujenzi wa zahanati ya Mtaa wa Isomia.
Shughuli hii ni miongoni mwa shuguli zinazotekelezwa katika kuelekea kilele cha
maadhimisho ya miaka 59 ya muungano wa Tanganyika na Zanzibar tarehe
26/4/2023. Kushoto ni Kaimu Mkurugenzi wa Manispaa Bi. Upendo Naftali na kulia
ni Diwani Kata ya Mwankoko Mhe. Emmanuel Emadaki
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Mkuu wa wilaya Mhandisi Paskasi Mragili akitoa maelekezo baada ya kukagua mradi
wa ujenzi wa zahanati ya Isomia



Mgeni Rasmi, Mkuu wa wilaya ya Singida akiongoza wananchi na viongozi
mbalimbali katika zoezi la upandaji miti katika eneo mradi wa zahanati, zaidi ya miti
60 imepandwa.



Bi. Upendo Naftali,Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii wa Manispaa,
aliyemwakilisha Mkurugenzi katika uzinduzi wa wiki ya chanjo na uwekaji wa jiwe
la msingi zahanati ya Isomia, akipanda mti katika eneo la zahanati hiyo
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Mratibu wa chanjo Manispaa ya Singida, Bi. Digna Sakaya ( Kushoto) akisimamia
zoezi hilo baada ya uzinduzi kukafnyika katika eneo la mradi wa ujenzi wa Zahanati
ya Isomia. Mgeni Rasmi, Mkuu wa Wilaya ya Singida Mhandisi Paskas Muragili
ametoa agizo kwa mganga Mkuu wa Manispaa kuhakikisha huduma za kliniki za
watoto na wanawake wajawazito zinatolewa kila wiki kutokana na umbali uliopo
wa kilometa 6 kutoka Isomia mpaka zahanati ya Mwankoko



Baadhi ya wananchi waliojitokeza katika shughuli ya uzinduzi wa wiki ya chanjo
kitaifa pamoja na uwekaji wa jiwe la msingi katika zahanati ya Isomia ikiwa ni
mwendelezo wa shughuli mbalimbali zinazofanyika kuelekea kilele cha
maadhimisho ya mika 59 ya Muungano wa Tanganyika na Zanzibar.



- g \
- el .-ﬁ'.

% iT _1'

Diwani wa Kata ya Mwankoko, Mhe Emmanuel Emadaki, akifuatiwa na Mtendaji wa
Kata ya Mwankoko Bi. Habiba Juma, wakiungana na wananchi kucheza ngoma ya
asili ya kabila la kinyaturu wakati wa uzinduzi wa wiki ya chanjo kitaifa pamoja na
uwekaji wa jiwe la msingi katika zahanati ya Isomia



