MATUKIO KATIKA PICHA YA ZIARA YA KAMATI YA
FEDHA NA UTAWALA MANISPAA YA SINGIDA
TAREHE 09/05/2023
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Mwenyekiti wa kamati ya fedha , Utawala na Mipango, Mstahiki Meya wa
Manispaa ya Singida, Yagi Maulid Kiaratu pamoja na wajumbe wa kamati
hiyo, wakioneshwa mipaka ya eneo la zahanati ya Unyamikumbi
inayaotarajiwa kupandiswa hadhi na kuwa kituo cha afya



Mstahiki Meya wa Manispaa ya Singida , Yagi Maulid Kiaratu akizungumza
na wananchi wa kata ya Unyamikumbi waliofika katika zahanati ya
Unyamikumbi kupata huduma za afya






Wajumbe wa kamati ya Fedha , Utawala na Mipango walipotembelea mradi
wa jengo jipya la utawala la Manispaa ya Singida. Halmshauri ya
Manispaa iya Singida imepokea fedha kiasi cha Tshs. Bilioni 1 kwa ajili ya
ujenzi wa jengo hilo kwa awamu ya kwanza






Jengo la maabara na OPD katika kituo kipya cha afya cha Kata ya Mtipa yanayojengwa
kwa fedha za mapato ya ndani ya Manispaa yakiwa katika hatua za mwisho za
ukamilishaji ya uwekaji milango. Kiasi cha Tshs. 250,000,000/- kimetumika kwa ujenzi
wa majengo hayo mawili pamoja na kichomea taka kwa awamu ya kwanza. Awamu ya
pili inayohusisha jengo la mama na mtoto , upasuaji na jengo la kufulia tayari umeanza
utekelezaji






Wajumbe wa kamati ya fedha wakitembelea Hospitali ya Manispaa ambayo
awali ilikuwa hospitali ya Mkoa wa Singida.



