
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
 

 

OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA MANISPAA YA SINGIDA  

 

UTEKELEZAJI WA UJENZI WA MADARASA 09 UKAMILISHAJI 

KUPITIA MRADI WA SERIKALI KUU MADARASA 12 NA VYOO 

MATUNDU 40 HADI TAREHE 16 JUNI 2023  

 

Halmashauri ya Manispaa ya Singida imepokea fedha za ujenzi wa miundombinu 

ya shule za msingi ili kuboresha mazingira ya kujifunzia na kufundishai ambapo 

kiasi cha Tshs. 380,250,000 zimepokelewa kupitia mradi SERIKALI KUU. 

 

Taarifa ya utekelezaji ni kama inavyoonekana hapa chini: 
 

 

 

1. Jina la Shule: Shule ya Shikizi Nkuhi (Makungu) 

Mradi: Ujenzi wa vyoo matundu 10 

Tarehe: 16 Juni, 2023 

Fedha pokelewa: 11,000,000 

Fedha tumika hadi sasa: 10,293,000  

Fedha salia: 707,000 

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya lipu. 

 

 
Ujenzi wa matundu 10 ya vyoo shule shikizi Nkuhi ukiwa katika hatua ya upigaji lipu. 



2. Jina la Shule: Shule ya Shikizi Mwachichi (Mwankoko) 

    Mradi: Ujenzi wa vyoo matundu 10 

    Tarehe: 16 Juni, 2023 

Fedha pokelewa: 11,000,000 

Fedha tumika hadi sasa: 7,692,250 

Fedha salia: 3,307,750 

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya ujenzi wa rampu/ukuta wa pazia, chemba, 

lipu, sakafu na kuweka fremu na milango. 

 
Ujenzi wa matundu 10 ya vyoo shule ya msingi Mwachichi ukiwa katika hatua 

mbalimbali za ukamilishaji 

.



3. Jina la Shule: Shule ya Shikizi Sundu 

    Mradi: Ujenzi wa vyoo matundu 10 

    Tarehe: 16 Juni, 2023 

Fedha pokelewa: 11,000,000 

Fedha tumika hadi sasa: 10,928,500 

Fedha salia: 71,500 

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi umekamilika. 

 
Baadhi ya mojawapo ya jengo la matundu ya vyoo shule ya msingi Sundu likiwa limekamilika. 

 

4. Jina la Shule: Shule ya Msingi Mwembemoja 

     Mradi: Ujenzi wa vyoo matundu 10  

    Tarehe: 16 Juni, 2023 

Fedha pokelewa: 11,000,000 

Fedha tumika hadi sasa: 9,499,000 

Fedha salia: 1,501,000 

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya umaliziaji ngazi mtelezo, kufitisha milango na rangi. 



 
Ujenzi wa  matundu 06 ya vyoo shule ya msingi Mwembemoja ukiendelea na hatua ya 

ukamilishaji 

 

 
Ujenzi wa  matundu 04 ya vyoo shule ya msingi Mwembemoja ukiendelea na hatua ya 

ukamilishaji. 

 

 

 

 

 

 



5. Jina la Shule: Shule ya Msingi Kimpungua  

    Mradi: Ujenzi wa chumba 01 cha darasa  

    Tarehe: 16 Juni, 2023 

Fedha pokelewa: 20,000,000 

Fedha tumika hadi sasa: 19,663,500 

Fedha salia: 336,500 

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi umekamilika, madawati yamewekwa. 

 
 



 
Ujenzi wa chumba 01 cha darasa shule ya msingi Kimpungua ukiwa umekamilika. 

 
           

 

 

 

 

 

 

 

 

 



6. Jina la Shule: Shule ya Msingi Kititimo  

    Mradi: Ujenzi wa chumba 01 cha darasa  

    Tarehe: 16 Juni, 2023 

Fedha pokelewa: 20,000,000 

Fedha tumika hadi sasa: 17,232,500 

Fedha salia: 3,767,500 

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya umaliziaji, upigaji rangi. 

 
Ujenzi wa chumba 01 cha darasa shule ya msingi Kititimo ukiwa katika hatua ya upigaji rangi. 
 

 

7. Jina la Shule: Shule ya Msingi Manga (Sengasenga) 

    Mradi: Ujenzi wa chumba 01 cha darasa  

    Tarehe: 16 Juni, 2023 

Fedha pokelewa: 20,000,000 

Fedha tumika hadi sasa: 18,418,000 

Fedha salia: 1,582,000 

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya kuweka sakafu, shughuli za utengenezaji samani 

zinaendelea. 



 
Ujenzi wa chumba 01 cha darasa shule ya msingi Manga (Sengasenga) ukiwa katika hatua ya 

uwekaji sakafu. 

 

 

 

 

 

 

 



8.    Jina la Shule: Shule ya Msingi Ukombozi  

     Mradi: Ujenzi wa chumba 01 cha darasa  

     Tarehe: 16 Juni, 2023 

Fedha pokelewa: 20,000,000 

Fedha tumika hadi sasa: 15,525,000 

Fedha salia: 4,475,000 

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya kuweka sakafu, ‘gypsum board’ na rangi. 

 
Ujenzi wa chumba 01 cha darasa shule ya msingi Ukombozi ukiwa katika hatua ya mbalimbali za 

ukamilishaji. 

 

 

9.   Jina la Shule: Shule ya Msingi Mtamaa  

     Mradi: Ujenzi wa chumba 01 cha darasa  

     Tarehe: 16 Juni, 2023 

Fedha pokelewa: 20,000,000 

Fedha tumika hadi sasa: 16,500,000 

Fedha salia: 3,500,000 

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya upakaji rangi. 



       

 
Ujenzi wa chumba 01 cha darasa shule ya msingi Mtamaa ukiwa katika hatua ya mbalimbali za 

ukamilishaji. 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 



10. Jina la Shule: Shule ya Msingi Kisasida  

      Mradi: Ujenzi wa chumba 01 cha darasa  

     Tarehe: 16 Juni, 2023 

Fedha pokelewa: 20,000,000 

Fedha tumika hadi sasa: 17,499,840 

Fedha salia: 2,500,160 

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya umaliziaji lipu. 

 
Ujenzi wa chumba 01 cha darasa shule ya msingi Kisasida ukiwa katika hatua ya umaliziaji lipu.



 

 

11. Jina la Shule: Shule ya Msingi Unyakumi  

     Mradi: Ukamilishaji vyumba 02 madarasa  

     Tarehe: 16 Juni, 2023 

Fedha pokelewa: 25,000,000 (12,500,000 Nusu nyingine wamepewa shule nyingine) 

Fedha tumika hadi sasa: 10,770,000 

Fedha salia: 14,230,000 

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya ukamilishaji. 

 

Ujenzi wa chumba 01 cha darasa shule ya msingi Unyakumi ukiwa katika hatua ya mbalimbali za 

ukamilishaji





 

12. Jina la Shule: Shule ya Msingi Ng’aida  

      Mradi: Ukamilishaji vyumba 03 vya madarasa 

na chumba kimoja cha ofisi 

     Tarehe: 16 Juni, 2023 

Fedha pokelewa: 37,500,000 

Fedha tumika hadi sasa: 28,866,500 

Fedha salia: 8,633,500 

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya uwekaji jamvi, upigaji lipu ndani na 

‘blundering’. 

 
Ujenzi wa chumba 01 cha darasa shule ya msingi Ng’aida ukiwa katika hatua ya 

mbalimbali za ukamilishaji. 

 

 

 

 

 

 

 

 

 



 

13. Jina la Shule: Shule ya Msingi Uhamaka 

Mradi: Ukamilishaji vyumba 03 madarasa 

Tarehe: 16 Juni, 2023 

Fedha pokelewa: 37,500,000 

Fedha tumika hadi sasa: 34,365,000 

Fedha salia: 3,135,000 

       Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya upigaji rangi madarasa yote. 

 
Ujenzi wa vyumba 03 vya madarasa shule ya msingi Uhamaka ukiwa katika hatua ya 

mbalimbali za ukamilishaji.



 

14. Jina la Shule: Shule ya Msingi Manguampyughu  

      Mradi: Ukamilishaji wa vyumba 02 vya madarasa na Ofisi   

     Tarehe: 16 Juni, 2023 

Fedha pokelewa: 31,250,000 

Fedha tumika hadi sasa: 27,626,500 

Fedha salia: 5,808,5003,623,500 

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya umaliziaji upigaji rangi na ufitishaji 

milango. 

 
Mwonekano wa vyumba Shule ya msingi Manguampyughu vikiwa katika hatua 

mbalimbali za ukamilishaji. 



 

15. Jina la Shule: Shule ya Shikizi ya Msingi Unyianga   

     Mradi: Ukamilishaji wa vyumba 02 vya madarasa  

     Tarehe: 16 June, 2023 

Fedha pokelewa: 25,000,000 

Fedha tumika hadi sasa: 24,500,000 

Fedha salia: 500,000 

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya upigaji rangi. 

 
Mwonekano wa nyuma wa jengo la vyumba 02 Shule ya msingi Unyianga likiwa katika hatua ya 

upigaji rangi. 

 

 
 

 

16. Jina la Shule: Shule ya Msingi Kindai  

    Mradi: Ujenzi wa chumba 01 cha darasa  

    Tarehe: 16 Juni, 2023 

Fedha pokelewa: 20,000,000 

Fedha tumika hadi sasa: 11,302,500 

Fedha salia: 8,697,500 

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya kenchi. 
 

 



 

Ujenzi wa chumba 01 cha darasa shule ya msingi Kindai ukiwa katika hatua ya kuweka 

kenchi. 
 

 

17. Jina la Shule: Shule ya Msingi Kisaki  

     Mradi: Ujenzi wa chumba 01 cha darasa  

    Tarehe: 16 Juni, 2023 

Fedha pokelewa: 20,000,000 

Fedha tumika hadi sasa: 18,000,000 

Fedha salia: 2,000,000 

      Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi wa upo hatua ya ukamilishaji. 

 
Ujenzi wa chumba 01 cha darasa shule ya msingi Kisaki ukiwa katika hatua ya ukamilishaji. 



18. Jina la Shule: Shule ya Msingi Mtipa (Mwaghumpi) 

     Mradi: Ujenzi wa chumba 01 cha darasa  

     Tarehe: 16 Juni, 2023 

Fedha pokelewa: 20,000,000 

Fedha tumika hadi sasa: 18,954,000 

Fedha salia: 1,046,000 

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya plasta. 

 
Ujenzi wa chumba 01 cha darasa shule ya msingi Mtipa ukiwa katika hatua ya plasta.



 


