
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
 

 

OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA MANISPAA YA SINGIDA  

 

UTEKELEZAJI WA UJENZI WA MADARASA 09 UKAMILISHAJI 

KUPITIA MRADI WA SERIKALI KUU MADARASA 12 NA VYOO 

MATUNDU 40 HADI TAREHE 02 JUNI 2023  

Halmashauri ya Manispaa ya Singida imepokea fedha za ujenzi wa miundombinu 

ya shule za msingi ili kuboresha mazingira ya kujifunzia na kufundishai ambapo 

kiasi cha Tshs. 380,250,000 zimepokelewa kupitia mradi SERIKALI KUU. 

 

Taarifa ya utekelezaji ni kama inavyoonekana hapa chini: 
 

 

1. Jina la Shule: Shule ya Shikizi Nkuhi (Makungu) 
 

Mradi: Ujenzi wa vyoo matundu 10 
 

Tarehe: 02 Juni, 2023 
 

Fedha pokelewa: 11,000,000 
 

Fedha tumika hadi sasa:  

Fedha salia:  

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya uwekaji ukuta 

 

 
Ujenzi wa matundu 10 ya vyoo shule ya shikizi Nkuhi ukiwa katika hatua ya uwekaji 

ukuta wa mbele 



2. Jina la Shule: Shule ya Shikizi Mwachichi (Mwankoko) 

    Mradi: Ujenzi wa vyoo matundu 10 

    Tarehe: 02 Juni, 2023 

Fedha pokelewa: 11,000,000 
 

Fedha tumika hadi sasa: 5,542,000 

Fedha salia: 5,458,000 
 

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya kuezeka na kufunika shimo 

 

 

 
 

 



 
 

Ujenzi wa matundu 10 ya vyoo shule ya shikizi Mwachichi ukiwa katika hatua ya 

kuezeka na kufunika shimo 



3. Jina la Shule: Shule ya Shikizi Sundu 

    Mradi: Ujenzi wa vyoo matundu 10 

    Tarehe: 02 Juni, 2023 

Fedha pokelewa: 11,000,000 
 

Fedha tumika hadi sasa: 5,300,000 

Fedha salia: 5,700,000 

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya ukamilishaji, Uwekaji wa masinki ya choo 

 

 
Ujenzi wa matundu 08 ya vyoo shule ya msingi Sundu ukiwa katika hatua ya ukamilishaji, 

Uwekaji wa masinki ya choo 



 
Ujenzi wa matundu 02 ya vyoo shule ya msingi Sundu ukiwa katika hatua ya ukamilishaji 

 

 

 

4. Jina la Shule: Shule ya Msingi Mwembemoja 

     Mradi: Ujenzi wa vyoo matundu 10  

    Tarehe: 02 Juni, 2023 

Fedha pokelewa: 11,000,000 
 

Fedha tumika hadi sasa: 9,393,000 

Fedha salia: 1,607,000 

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya kupaua 

 



 
Ujenzi wa  matundu 06 ya vyoo shule ya msingi Mwembemoja ukiendelea na hatu ya 

ukamilishaji 

 

 
Ujenzi wa  matundu 04 ya vyoo shule ya msingi Mwembemoja ukiendelea na hatu ya 

ukamilishaji 

 

 
 

 

 

 

 



5. Jina la Shule: Shule ya Msingi Kimpungua Mradi: Ujenzi 

wa chumba 01 cha darasa Tarehe: 02 Juni, 2023 

Fedha pokelewa: 20,000,000 
 

Fedha tumika hadi sasa: 18,309,000 

Fedha salia: 1,691,000 

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya kuweka „ceiling board‟ 

 

 
Ujenzi wa chumba 01 cha darasa shule ya msingi Kimpungua ukiwa katika hatua ya uwekaji  

‘ceiling board’ 



 
hatua ya uwekaji  sakafu katika Chumba 01 cha darasa shule ya msingi Kimpungua ikiwa 

imekamilika 

 
           

 

6. Jina la Shule: Shule ya Msingi Kititimo  

    Mradi: Ujenzi wa chumba 01 cha darasa Tarehe: 02 Juni, 2023 

Fedha pokelewa: 20,000,000 
 

Fedha tumika hadi sasa: 14,647,480 

Fedha salia: 5,352,520 

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya kupiga kenchi 

 

 
Ujenzi wa chumba 01 cha darasa shule ya msingi Kititimo ukiwa katika hatua ya upauzi 



 
 

 

7. Jina la Shule: Shule ya Msingi Manga (Sengasenga) 

    Mradi: Ujenzi wa chumba 01 cha darasa  

    Tarehe: 02 Juni, 2023 

Fedha pokelewa: 20,000,000 
 

Fedha tumika hadi sasa: 13,525,000 

Fedha salia: 6,475,000 

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya hanamu. 

 

 
Ujenzi wa chumba 01 cha darasa shule ya msingi Manga (Sengasenga) ukiwa katika hatua ya 

upauzi 

 

 

8.    Jina la Shule: Shule ya Msingi Ukombozi  

     Mradi: Ujenzi wa chumba 01 cha darasa Tarehe: 02 Juni, 2023 

Fedha pokelewa: 20,000,000 
 

Fedha tumika hadi sasa: 14,215,000 

Fedha salia: 5,785.000 

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya ukamilishaji. Jengo limeezekwa, ripu ya ndani 

imekamilika kazi ya kupiga ripu nje na  “blundering” inaendelea. 

 



 
Ujenzi wa chumba 01 cha darasa shule ya msingi Ukombozi ukiwa katika hatua ya mbalimbali 

za ukamilishaji 

 

 

9.   Jina la Shule: Shule ya Msingi Mtamaa  

     Mradi: Ujenzi wa chumba 01 cha darasa Tarehe: 02 Juni, 2023 

Fedha pokelewa: 20,000,000 
 

Fedha tumika hadi sasa: 16,500,000 

Fedha salia: 3,500,000 

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya upauaji. 

 

 
 

 



 
Ujenzi wa chumba 01 cha darasa shule ya msingi Mtamaa ukiwa katika hatua ya mbalimbali za 

ukamilishaji (upauaji) 

 

10. Jina la Shule: Shule ya Msingi Kisasida  

      Mradi: Ujenzi wa chumba 01 cha darasa  

     Tarehe: 02 Juni, 2023 

Fedha pokelewa: 20,000,000 

Fedha tumika hadi sasa: 13,532,000 

Fedha salia: 6,468,000 

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya hanamu. 

 
 

Ujenzi wa chumba 01 cha darasa shule ya msingi Kisasida ukiwa katika hatua ya mbalimbali za 

ukamilishaji 



 

 

11. Jina la Shule: Shule ya Msingi Unyakumi 

Mradi: Ukamilishaji vyumba 02 madarasa 

Tarehe: 02 Juni, 2023 

Fedha pokelewa: 25,000,000 (12,500,000 Nusu nyingine wamepewa shule nyingine) 

Fedha tumika hadi sasa: 10,770,000 

Fedha salia: 1,730,000 

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya Lenta. 

 

 
Ujenzi wa chumba 01 cha darasa shule ya msingi Unyakumi ukiwa katika hatua ya 

mbalimbali za ukamilishaji 

 

 



 

 

12. Jina la Shule: Shule ya Msingi Ng‟aida  

      Mradi: Ukamilishaji vyumba 03 vya madarasa 

na chumba kimoja cha ofisi 

     Tarehe: 02 Juni, 2023 
 

Fedha pokelewa: 37,500,000 
 

Fedha tumika hadi sasa: 18,825,500 

Fedha salia: 18,674,500 

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya kujenga matungulizi na kupanga mawe ya 

jamvi 

 

 
Ujenzi wa chumba 01 cha darasa shule ya msingi Mtamaa ukiwa katika hatua ya 

mbalimbali za ukamilishaji 

 

 

 

 

 

 

 

 

 



 

13. Jina la Shule: Shule ya Msingi Uhamaka 

Mradi: Ukamilishaji vyumba 03 madarasa 

Tarehe: 02 Juni, 2023 

Fedha pokelewa: 37,500,000 
 

Fedha tumika hadi sasa: 27,035,000 

Fedha salia: 10,465,000 

 

       Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya mbalimbali za ukamilishaji 

 

 
Ujenzi wa vyumba 03 vya madarasa shule ya msingi Uhamaka ukiwa katika hatua ya 

mbalimbali za ukamilishaji



 

 

 

14. Jina la Shule: Shule ya Msingi Manguampyughu  

      Mradi: Ukamilishaji wa vyumba 02 vya madarasa na Ofisi   

     Tarehe: 02 Juni, 2023 
 

Fedha pokelewa: 31,250,000 
 

Fedha tumika hadi sasa: 23,841,500 

Fedha salia: 7,408,500 

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua mbalimbali za ukamilishaji 

 

 
Mwonekano wa mbele wa jengo la vyumba 02 na ofisi Shule ya msingi 

Manguampyughu likiwa katika hatua mbalimbali za ukamilishaji 



 
Mwonekano wa nyuma wa jengo la vyumba 02 na ofisi Shule ya msingi 

Manguampyughu likiwa katika hatua mbalimbali za ukamilishaji 



 

 

 

15. Jina la Shule: Shule ya Shikizi ya Msingi Unyianga   

     Mradi: Ukamilishaji wa vyumba 02 vya madarasa  

     Tarehe: 02 June, 2023 

Fedha pokelewa: 25,000,000 
 

Fedha tumika hadi sasa: 18,500,000 

Fedha salia: 6,500,000 

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya upigaji rangi na ufungaji wa „gypsum board‟. 

 

 
Mwonekano wa nyuma wa jengo la vyumba 02 Shule ya msingi Unyianga likiwa katika 

hatua mbalimbali za ukamilishaji ikiwa ni pamoja na upigaji rangi na ufungaji wa ‘gypsum 

board’. 

 
 

 

16. Jina la Shule: Shule ya Msingi Kindai  

    Mradi: Ujenzi wa chumba 01 cha darasa  

    Tarehe: 02 Juni, 2023 

Fedha pokelewa: 20,000,000 
 

Fedha tumika hadi sasa: 10,006,500 

Fedha salia: 9,993,500 

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya upauzi 
 

 



 

Ujenzi wa chumba 01 cha darasa shule ya msingi Kindai ukiwa katika hatua ya upauzi 
 

17. Jina la Shule: Shule ya Msingi Kisaki  

     Mradi: Ujenzi wa chumba 01 cha darasa  

    Tarehe: 02 Juni, 2023 

Fedha pokelewa: 20,000,000 

Fedha tumika hadi sasa: 16,600,000 

Fedha salia: 3,400,000 

      Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi wa upo hatua ya upigaji lipu. 

 

 
 

Ujenzi wa chumba 01 cha darasa shule ya msingi Kisaki ukiwa katika hatua ya upigaji lipu 



18. Jina la Shule: Shule ya Msingi Mtipa (Mwaghumpi) 

     Mradi: Ujenzi wa chumba 01 cha darasa  

     Tarehe: 02 Juni, 2023 

Fedha pokelewa: 20,000,000 

Fedha tumika hadi sasa: 8,953,500 

Fedha salia: 11,046,500 

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya upauaji. 

 
 

 

 
 

Ujenzi wa chumba 01 cha darasa shule ya msingi Mtipa ukiwa katika hatua ya upauaji



 


