
Wajumbe wa Kamati ya Fedha na Utawala Manispaa ya Singida 

wapatiwa semina kuhusiana na zoezi la kitaifa la anwani za makazi  

Halmashauri ya Manispaa ya Singida leo tarehe 23, Februari, 2022 

imefanya mafunzo ya siku moja kwa Wajumbe wa Kamati ya Fedha na 

Utawala kuhusiana na zoezi la uandaaji anwani za makazi katika Manispaa 

ya Singida. 

Aidha wajumbe hao pia wameweza kupitia mpango kazi wa utekelezaji wa 

zoezi la anwani za makazi uliowasilishwa na timu ya uratibu ya Manispaa.  

Pamoja na mafunzo hayo wajumbe hao pia waliweza kupewa elimu kwa 

vitendo katika moja ya mtaa katika Manispaa ili kujifunza namna ya kuweka 

namba kwenye nyumba kwa kuzingatia mtazamo wa mbele wa nyumba na 

pia mitaa inapoingiliana.  

 

 

Mstahiki Meya wa Manispaa ya Singida Mhe. Yagi Kiaratu akiongoza wajumbe wa Kamati ya Fedha 

na Utawala katika kufanya mazoezi kwa vitendo ya namna ya kuweka namba katika makazi kwa 

kuangalia  miingiliano ya mitaa. 

 



 

Wajumbe wa Kamati ya Fedha na Utawala wakipewa maelekezo ya namna ya kweka anuani za 

makazi katika Mtaa wa Rwezaula, Kata ya Majengo Manispaa ya Singida.  Anayetoa maelekezo ni 

Mkuu wa kitengo cha TEHAMA Ndg. Fadhili Mshamu 

 

Waheshimiwa madiwani wa Kamati ya Fedha na Utawala Pamoja na wataalamu wakiwa katika zoezi 

kwa vitendo la kubainisha mitaa na namna ya kuweka namba katika nyumba/makazi na maeneo ya 

biashara  


