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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

 

HALMASHAURI YA MANISPAA YA SINGIDA 
 

Mkurugenzi wa Manispaa ya Singida, anapenda kuutarifu Umma kuwa kwa 

mwezi Januari 2024, Manispaa imepokea kiasi cha Tshs.1,364,200,000.00 

kutoka serikali kuu kwa ajili ya ukamilishaji wa maboma 04 ya vyumba vya 

madarasa, ujenzi wa vyumba 49 vya madarasa pamoja na ujenzi wa matundu 

ya vyoo 104. 

Mchanganuo ni kama unavyoonekana katika Jedwali hapa chini: 

NA JINA MRADI KIASI POKELEWA 

1. Ukamilishaji wa maboma ya vyumba vya madarasa 50,000,000 

2.  Ujenzi wa vyumba vya madarasa 49 1,127,000,000 

3. Ujenzi wa Matundu ya vyoo 187,200,000 

JUMLA 1,364,200,000 

Tunamshukuru Mhe. Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Samia 

Suluhu Hassan kwa kutupatia fedha hizo ili kuboresha mazingira  ya kujifunzia na 

kufundishia katika shule za sekondari.    

Maono yako katika sekta ya elimu ni dira kwetu, tunakuahidi kusimamia miradi 

kikamilifu na kuhakikisha inakamilika kwa wakati   uliopangwa ili yaweze kutumika.                                           

                                                                            
 

IMETOLEWA NA KITENGO CHA MAWASILIANO 

MANISPAA YA SINGIDA, 

25 JANUARI,2024 
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