
 

Mkuu wa Mkoa wa Singida Dr. Binilith Mahenge akihutubia wananchi katika siku ya kilele 

cha maadhimisho miaka 60 ya Uhuru Ki- Mkoa yaliyofanyika wilayani Manyoni. 

 

 



 

Mgeni rasmi katika kilele cha maadhimisho ya miaka 60 ya uhuru ki- mkoa, Dr. Binilith 

Mahenge , Mkuu wa mkoa wa Singida akimkabidhi cheti mwanafunzi aliyeshinda shindano la 

uandishi wa insha. 
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Wazee waliotimiza miaka 60, walioshiriki kilele cha maadhimisho ya miaka 60 ya uhuru 

wakikata cake ya kusheherekea umri wao sambamba na miaka 60 ya uhuru . 

 



 

Baadhi ya viongozi wa chama na serikali wakimsikiliza Mgeni rasmi katika maadhimisho ya 

miaka 60 ya Uhuru yaliyofanyika Kimkoa wilayani Manyoni katika uwanja wa Jumbe  


