

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA



OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA



HALMASHAURI YA MANISPAA YA SINGIDA

UTEKELEZAJI WA UJENZI WA KITUO CHA AFYA MANDEWA HADI

TAREHE 23 FEBRUARI, 2022

A

1. **Jina la Kituo:** Kituo cha Afya Mandewa

**Mradi:** Ujenzi wa jengo la wagonjwa wa nje (OPD) na jengo la maabara

**Tarehe ya kuanza mradi:** 01 Januari, 2022

**Tarehe ya kumaliza Mradi:** 30 Aprili, 2022

...

**Hatua ya Utekelezaji:** Hatua ya uezekaji imekamili kwa majengo yote mawili. Kazi zinazoendelea ni ukamilishaji wa majengo katika maeneo mbalimbali ya mradi.

**Fedha pokelewa:** 250,000,000/-

**Fedha tumika hadi sasa:** 188,953,590/-



***Jengo la OPD katika kituo kipya cha afya Mandewa likiwa limepauliwa.***



***Jengo la Maabara katika kituo kinya cha afya Mandewa baada ya kupauliwa.***

