
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

                           OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA MANISPAA YA SINGIDA 

  

UTEKELEZAJI WA UJENZI WA MADARASA SHULE YA SEKONDARI 

UTEMINI KUPITIA MRADI WA SEQUIP HADI TAREHE 18, 0KTOBA 

2023 

Halmashauri ya Manispaa ya Singida ilipokea fedha za ujenzi wa 

miundombinu ya shule za Sekondari Utemini ili kuboresha mazingira 

ya kujifunzia na kufundishia ambapo kiasi cha Tshs. 544,225,626 

zilipokelewa kupitia mradi wa SEQUIP. 

 

Taarifa ya utekelezaji ni kama inavyoonekana hapa chini: 

Jina la Shule: Shule ya Sekondari Utemini 

Mradi: Ujenzi wa vyumba vya madarasa 8, matundu 8 ya vyoo, 

maabara 3 na chumba cha tehama 1. 

Fedha iliyopokelewa: 544,225,626 

Fedha tumika hadi sasa: - 531,868,483.35 

Fedha salia: -12,357,124.65 



 

Muonekano wa baadhi ya majengo yaliyoathirika kwa nyufa hali ambayo iliweza 

kuhatarisha usalama wa walimu na wanafunzi wa Shule ya Sekondari Utemini. 

 

 

 

 



 

Hali ya utekelezaji wa ujenzi wa majengo mapya ya shule ya 

Sekondari Utemini yakiwa katika hatua mbalimbali za ukamilishaji 


