
                                     JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
 

       OFISI YA RAIS 

                               TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

 

HALMASHAURI YA MANISPAA YA SINGIDA  

UTEKELEZAJI WA MRADI WA SEQUIP 2021/2022 

UJENZI WA SHULE YA SEKONDARI UHAMAKA 

KUANZIA TAREHE 01 FEBRUARI, 2022 HADI 14 MACHI, 2022 

Halmashauri ya Manispaa ya Singida mwishoni mwa mwezi Desemba ilipokea fedha 

kiasi cha Tshs. 470,000,000 kupitia Mradi wa SEQUIP kati ya Tshs. 600,000,000 

zilizoombwa kwa ajili ya kuboresha Miundombinu ya kujifunzia na kufundishia katika 

shule za sekondari. 

 

Akitoa maelezo ya Mradi huo Mkuu wa shule ya Sekondari Mandewa Ms. Goergia 

Maghiya, ambayo ni shule mama ya  Sekondari ya Uhamaka amesema kulingana na 

muongozo uliotolewa, Mradi huo umeelekezwa katika  kukamilisha ujenzi wa majengo 

ya shule ya sekondari ya Kata ya Uhamaka ambapo ujenzi huo utahusisha jengo la 

utawala, vyumba 08 vya madarasa vyumba 03 vya maabara, chumba 01 cha ICT, 

chumba kimoja cha maktaba, matundu 20 ya vyoo, tanki la kuvuna maji na mifumo ya 

kunawa mikono. 

 

Hadi kufikia tarehe 14.03.2021 tayari kiasi cha Tshs. 214,950,802.10 kimetumika katika 

utekeleza wa shughuli mbalimbali za Mradi huo ambao unatekelezwa kwa kutumika 

‘force account’ ambapo ili kuendana na muda Mradi umegawanywa kwa mafundi 

wanne  (lot. 1,2,3&4) ambao walianza kazi ndani ya siku tatu baada ya kusaini mktaba 

wa kazi tarehe 01/02/2022 

- Lot. 01 – ujenzi wavyumba 08 vya madarasa 
- Lot. 02 – ujenzi wa jengo la utawala na chumba kimoja cha maktaba 
- Lot.03  -  ujenzi wa vyumba 03 vya maabara  na chumba 01 cha ICT 
- Lot. 04 – ujenzi wa matundu 20ya vyoo 



Utekelezaji wa Mradi 
 

Jina la Shule: Sekondari ya Kata ya Uhamaka 
 

Mradi ( Lot.1): Ujenzi wa vyumba 08 vya madarasa 
 

Tarehe ya kuanza mradi:    01 Februari, 2022 

Tarehe ya kumaliza Mradi: 30 Mei, 2022 

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya uezekaji. Mbao za kenchi zimepandishwa tayari 

kwa kupiga bati. 

 

Mwonekano wa Vyumba 02 vya madarasa vikiwa hatua ya lenta. Vyumba 

vingine 06 pia viko katika hatua ya ufungaji lenta 



 

Ujenzi wa vyumba 02 vya  madarasa ukiwa unaendelea katika hatua ya uezekaji 

 

 

Zoezi la uwekaji kenchi katika vyumba 04 vya madarasa ukiendelea 



 

Uwekaji kenchi katika vyumba 02 vya madarasa ukiendelea. Vyumba vyote 08 

vya madarasa viko katika hatua ya upauzi tarehe 14.03.2022 

 
 
Mradi ( Lot. 2): Ujenzi wa jengo la utawala na chumba 01 cha maktaba 
 

Tarehe ya kuanza mradi:    01 Februari, 2022 

Tarehe ya kumaliza Mradi: 30 Mei, 2022 

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo katika hatua ya upauzi. 

 

 
 

Jengo la utawala likiwa katuka hatua ya ukamilishaji wa hanamu tarehe 
25/02/2022.  



 
Jengo la utawala likiwa katika hatua ya upauzi tarehe 14.02.2022 
 

 
 
Mradi (lot.3): Ujenzi wa vyumba 03 vya maabara na chumba 01 cha ICT 
 

Tarehe ya kuanza mradi:    01 Februari, 2022 

Tarehe ya kumaliza Mradi: 30 Mei, 2022 

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo katika hatua ya uezekaji. 

 

 
 

Ujenzi wa vyumba 03 vya maabara ukiwa katika hatua ya kufunga lenta  tarehe 
25.02.2022 
 



 
 
Jengo la maabara likiwa katika hatua ya upauzi tarehe 14.03.2022 
 
 
Mradi (lot , 04): Ujenzi wa matundu 20 ya vyoo 
 

Tarehe ya kuanza mradi:    01 Januari, 2022 

Tarehe ya kumaliza Mradi: 30 Aprili, 2022 

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo katika hatua ya uezekaji 

 

 
Ujenzi wa matundu 10 ya vyoo vya wasichana  ukiwa katika hatua ya kufunga 
lenta tarehe 25.02.2022 
 

 



 
Mwonekano wa ubavuvi wa  jengo la vyoo vya wavulana matundu 10  tarehe 
25.02.2022 

 

 
Ujenzi wa matundu 20 ya vyoo ukiwa katika hatua ya upauzi tarehe 14.03.2022 
 
 


