
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA MANISPAA YA SINGIDA 
 

UTEKELEZAJI WA UJENZI WA MADARASA 42 KATIKA MANISPAA YA 

SINGIDA HADI TAREHE 07 DESEMBA 2021 

 

1. Jina la Shule: Shule ya Sekondari ya Dk. Salmin 

 Mradi: Ujenzi wa chumba 01 cha darasa  

Tarehe: 06 Desemba, 2021  

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya ukamilishaji. Jengo limeezekwa, kazi upigaji 

ripu ya ndani nan je imekamilika. Kazi inayoendelea ni ukamilishaji wa “blundering”. 

Fedha pokelewa: 20,000,000 

Fedha tumika hadi sasa: 11,303,866.95  

 



 

 

 

 

 

 

2. Jina la Shule: Shule ya Sekondari Kimpungua 

 Mradi: Ujenzi wa chumba 01 cha darasa  

Tarehe: 06 Desemba, 2021  

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya ukamilishaji. Jengo limeezekwa na kazi ya 

upigaji ripu ndani na nje imekamilika. 

Fedha pokelewa: 20,000,000 

Fedha tumika hadi sasa: 13,527,056.00  

 
 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 



3. Jina la Shule: Shule ya Sekondari Kindai 

 Mradi: Ujenzi wa vyumba 03 vya madarasa  

Tarehe: 06 Desemba, 2021  

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya ukamilishaji. Jengo limeezekwa, upigaji ripu 

ndani na nje umekamilika sambamba na “blundering”. Aidha kazi ya upachikaji 

madirisha inaendelea pia. 

Fedha pokelewa: 60,000,000 

Fedha tumika hadi sasa: 35,961,273.00  

 
Mwenokano wa vyumba 03 vya madarasasekondari ya Kindai kwa mbele 

 
Mwenokano wa vyumba 03 vya madarasa sekondari ya Kindai kwa nyuma 

 

 



4. Jina la Shule: Shule ya Sekondari Mandewa  

 Mradi: Ujenzi wa vyumba 06 vya madarasa  

Tarehe: 06 Desemba, 2021  

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya ukamilishaji. Upigaji ripu ya ndani 

umekamilika. ukamilishaji wa ripu ya nje unaendelea sambamba na upigaji draft 

(blundering) 

Fedha pokelewa: 120,000,000 

Fedha tumika hadi sasa: 104,779,900.25  

 

Mwonekano wa vyumba 06 vya madarasa kwa mbele 

 
Mwonekano wa vyumba 06 vya madarasa kwa nyuma 



 

5. Jina la Shule: Shule ya Sekondari Mtamaa 

 Mradi: Ujenzi wa chumba 01 cha darasa  

Tarehe: 06 Desemba, 2021  

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya upauzi . mbao za pauzi zimepandishwa          

(kench). Upigaji ripu ya kwa nje  unaendelea 

Fedha pokelewa: 20,000,000 

Fedha tumika hadi sasa: 12,584,288.90  

 
Mwonekano wa chumba cha darasa kwa mbele 

 

 
Mwonekano wa chumba cha darasa kwa nyuma 

 

 



6. Jina la Shule: Shule ya Sekondari Mtipa 

 Mradi: Ujenzi wa vyumba 02 cha madarasa  

Tarehe: 06 Desemba, 2021  

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya ukamilishaji. Jengo limeezekwa, ripu ya 

ndani na nje impekamilika. Kazi ya “blundering” inaendelea 

Fedha pokelewa: 40,000,000 

Fedha tumika hadi sasa: 23,742,644.54  

 
Mwenekano wa nje baada ya kukamilika kazi ya upigaji ripu 

 

Mwenekano wa ndani baada ya kukamilika kazi ya upigaji ripu. Kazi inayoendelea ni ya 

“blundering” 



 

 

 

 

 

7. Jina la Shule: Shule ya Sekondari Mufumbu 

 Mradi: Ujenzi wa chumba 01 cha darasa  

Tarehe: 06 Desemba, 2021  

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya ukamilishaji. Jengo limeezekwa, ripu ya 

ndani na nje imekamilika. Kazi ya “blundering” inaendelea 

Fedha pokelewa: 20,000,000 

Fedha tumika hadi sasa: 13,366,224.28  

 
Shule ya Sekondari Mufumbu imekamilisha lipu ndani na nje na wanaendelea na “blundering” 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 



8. Jina la Shule: Shule ya Sekondari Mughanga 

 Mradi: Ujenzi wa vyumba 06 vya madarasa  

Tarehe: 06 Desemba, 2021  

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi wa upo hatua ya ukamilishaji. Upigaji ripu ya ndani wa 

vyumba 03 umekamilika ukamilishaji wa ripu ya nje unaendelea sambamba na upigaji 

draft (blundering). Vyumba 03 vingine vipo hatua ya upauzi. 

Fedha pokelewa: 120,000,000 

Fedha tumika hadi sasa: 76,750,000.00  

 

Mwonekano wa vyumba 03 vilivyoezekwa na kupigwa ripu 

 
Mwonekano wa vyumva 03 vinavyoendelea na kazi ya upauzi 



 

9. Jina la Shule: Shule ya Sekondari Mungumaji 

 Mradi: Ujenzi wa chumba 01 cha darasa  

Tarehe: 06 Desemba, 2021  

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya ukamilishaji. Jengo limeezekwa, ripu ya 

ndani na nje imekamilika, uwekaji sakafu umekamilika. Kazi ya uwekaji dari inaendelea 

Fedha pokelewa: 20,000,000 

Fedha tumika hadi sasa: 11,731,905.37  

 

Mwonekano wa mbele wa chumba 01 cha darasa sekondari ya Mungumaji 

 

 

Mwonekano wa ndani wa chumba 01 cha darasa sekondari ya Mungumaji 



 

10. Jina la Shule: Shule ya Sekondari Mwankoko 

 Mradi: Ujenzi wa vyumba 02 vya madarasa  

Tarehe: 06 Desemba, 2021  

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya ukamilishaji. Jengo limeezekwa, ripu ya 

ndani imekamilika kazi ya kupiga ripu nje na  “blundering” inaendelea 

Fedha pokelewa: 40,000,000 

Fedha tumika hadi sasa: 33,510,561.54  

 
Mwonekano wa vyumba 02 vya madarasa kwa mbele 

 
Mwenekano wa vyumba 02 vya madarasa kwa ubavu 



 

 

 

 

11. Jina la Shule: Shule ya Sekondari Senge 

 Mradi: Ujenzi wa vyumba 02 vya madarasa  

Tarehe: 06 Desemba, 2021  

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya ukamilishaji. Jengo limeezekwa, ripu ya 

ndani imekamilika,Kazi ya kupiga ripu nje  inaendelea 

Fedha pokelewa: 40,000,000 

Fedha tumika hadi sasa: 27,939,644.54  

 

 

 

 

 

 

 

 

 



 

 

 

 

 

 

12. Jina la Shule: Shule ya Sekondari Unyambwa 

 Mradi: Ujenzi wa vyumba 02 vya madarasa  

Tarehe: 06 Desemba, 2021  

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya ukamilishaji. Jengo limeezekwa, ripu ya 

ndani imekamilika, Kazi yakupiga ripu ya nje sambamba na “blundering” inaendelea 

Fedha pokelewa: 40,000,000 

Fedha tumika hadi sasa: 35,170,517.87  

 

 

Mwonekano wa vyumba 02 vikimaliziwa upigaji ripu kwa nje 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 



 

13. Jina la Shule: Shule ya Sekondari Unyamikumbi 

 Mradi: Ujenzi wa vyumba 02 vya madarasa  

Tarehe: 06 Desemba, 2021  

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya ukamilishaji. Jengo limeezekwa, ripu ya 

ndani na nje imekamilika, Kazi ya “blundering” inaendelea 

Fedha pokelewa: 40,000,000 

Fedha tumika hadi sasa: 16,826,078.33  

 
Mwonekano wa mbele wa vyumba 02 vya madarasa S/Sekondari Unyamikumbi 

 

Mwonekano wa ndani wa vyumba 02 vya madarasa S/Sekondari Unyamikumbi 



 

 

14. Jina la Shule: Shule ya Sekondari Unyianga 

 Mradi: Ujenzi wa chumba 01 cha darasa  

Tarehe: 06 Desemba, 2021  

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya Lenta.  

Fedha pokelewa: 20,000,000 

Fedha tumika hadi sasa: 7,132,000.00  

Changamoto: Kutokana na upungufu mkubwa wa vyumba vya madarasa Unyianga 

Sekondari ilielekezwa chumba cha pili kijengwe nje ya Mpango wa UVIKO-19. Vyumba 

hivyo vinajengwa sambamba ya chumba cha UVIKO-19. Aidha Shule hii haikuwepo 

kwenye Mpango ila mradi wa UVIKO-19 ulihamishwa kutoka Shule ya Sekondari 

Utemini kutokana na hali ya ardhi kupasua majengo na kupelekwa Unyianga Sekondari. 

 

 

 

 

 



 

 

 

 

 

 

15. Jina la Shule: Shule ya Sekondari Mitunduruni 

 Mradi: Ujenzi wa vyumba 03 vya madarasa  

Tarehe: 06 Desemba, 2021  

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya ukamilishaji. Jengo limeezekwa, upigaji ripu 

nje  umekamilika. Kazi ya upigaji ripu ndani sambamba na “blundering” inaendelea pia. 

Fedha pokelewa: 60,000,000 

Fedha tumika hadi sasa: 44,915,533.48  

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 



 

 

 

 

 

16. Jina la Shule: Shule ya Shikizi ya Nkuhi 

 Mradi: Ujenzi wa vyumba 02 vya madarasa  

Tarehe: 06 Desemba, 2021  

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya upauzi. Kazi ya ripu ya ndani, na upachikaji 

fremu za milango inaendelea. 

Fedha pokelewa: 40,000,000 

Fedha tumika hadi sasa: 31,454,361.86  

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 



 

 

 

 

 

17. Jina la Shule: Shule ya Shikizi ya Mwachichi 

 Mradi: Ujenzi wa vyumba 02 vya madarasa  

Tarehe: 06 Desemba, 2021  

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya upauzi 

Fedha pokelewa: 40,000,000 

Fedha tumika hadi sasa: 17,254,244.54  

 

 

 

 

 

 

 

 

 



 

 

 

 

 

18. Jina la Shule: Shule ya Shikizi ya Mwembemmoja 

 Mradi: Ujenzi wa vyumba 02 vya madarasa  

Tarehe: 06 Desemba, 2021  

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya upauzi. Kazi ya kupiga ripu ya ndani, 

inaendelea 

Fedha pokelewa: 40,000,000 

Fedha tumika hadi sasa: 32,024,494.54  

 

 

 

 

 

 

 

 



19. Jina la Shule: Shule ya Shikizi ya Sundu 

 Mradi: Ujenzi wa vyumba 02 vya madarasa  

Tarehe: 06 Desemba, 2021  

Hatua ya Utekelezaji: Ujenzi upo hatua ya Kupaua., Kazi kuandaa kenchi inaendelea. 

Fedha pokelewa: 40,000,000 

Fedha tumika hadi sasa:  29,501,561.21  

 

 

 


